

SHIRIKA LA VIWANGO TANZANIA



TAARIFA KWA WADAU WA TBS KUHUSU UTOAJI WA HUDUMA KWA NJIA YA SIMU NA MITANDAO KUTOKANA NA TISHIO LA UGONJWA WA CORONA

Dar es Salaam, Machi 21, 2020

Shirika la Viwango Tanzania (TBS) linawatangazia wadau wote kuwa kuanzia Jumatatu ya tarehe 2020-03-23 kwa wateja wasio na ulazima wa kufika katika ofisi za TBS kuanza kutumia mawasiliano ya simu na mitandao kupata huduma za Shirika.

Utaratibu huu utatumika katika kipindi hiki, ikiwa ni tahadhari dhidi ya maambukizi ya virusi ya ugonjwa wa Corona (Covid-19) ambao umeingia nchini.

Wadau wanashauriwa kutumia mawasiliano yafuatayo:-

- Simu: (1) 0737-776717/Hotline0800110827 -Maulizo ya jumla
(2) 0737-776721-Ukaguzi wa bidhaa zinapoingia nchini(Destination Inspection)
(3) 0737-776718-Ukaguzi wa bidhaa kabla hazijaingia nchini (PVoC)
(4) 0738-141187- Usajili wa jengo na bidhaa
(5) 0737-776719- Maombi ya kuthibitisha ubora wa bidhaa/Majibu ya Sampuli
(6) 0757-213624- Maombi ya kupangiwa ukaguzi
(7) 0766 156714- Malalamiko kuhusu ubora wa bidhaa

Barua pepe: info@tbs.go.tz
malalamiko@tbs.go.tz

Shirika linaomba radhi kwa usumbufu wowote utakaojitokeza katika kipindi hiki cha mpito.

Imetolewa na:

Roida Andusamile
Mkuu wa Kitengo cha Uhusiano